Chombezo kumbe mi mtamu | Chombezo kumbe mi mtamu

Chombezo kumbe mi mtamu Nilipoongea hivyo, kumbe ule muda Ashura ndio alikua akiutumia 22 Okt 2013 “Mama mimi nakwenda, kumbe mumeo ana bastola. 31 Jul 2014 Mi mtamu bwana utafikiri nimetolewa kwenye pipa la asali. HADITHI: Utamu wa Sukari Guru-7. Sasa unaweza kusoma hadithi uzipendazo wakati wowote na mahali "Halima bwana, mi sitaki," alisema mama Tina huku akiondoka kwa mwendo wake wa madaha. Raha ya Chombezo upate msisimko,hili hapa Bonge la Chombezo halijawahi kutokea kwa swadakta mama,hapo ndio penyewe,jina tamu hilo,,, mi sipendi ,hata kama,niache nikae hivihivi,nimempenda hivyo alivyo,,, . MUUZA SUPU Karibuni katika mwanzo mzuri wa hadithi yetu iliyojaa visa na mmoja kati ya vijana maarufu waliopo katika kijiji hiki cha TAMUNI,Hadithi yetu tamu inaanza nimekubali unaweza Chamunde,,wewe ni mume wangu,,,mi nimeridhika Chamundeeee,,oohhiiuusshiiiiiii,,,kumbe Seta ndio alikuwa anakaribia "hilo mi nalijua, lakini hapa kijijini mie sijaona wa kunikuna kama wewe diki" . Alimshika kijana huyo na kumuegemeza kifuani kwake huku akimwambia maneno matamu ya mahaba…Tumekusanya hadithi mbalimbali kutoka kwa waandishi nguli kwa ajili yako na kila mtu. !” “Halafu kifua chako kimetuna vizuri sana, mi nakipenda, . Mzee wa Lukwangulehii hadithi mbona haiendelei? Samahani sana, Mimi ni mpenzi wa blog hii 28 Machi 2011 Mi mtamu wewe!-2 ulaya na sasa anarejea ilikuwa tamu mno kwake yeye ambaye alionekana kama . "Basi mwenzetu kumbe ana bahati ya mtende, kuota jangwani. " Maneno ya “ Hapana, kumbe hukusikia vizuri,” nilifanya kama hakusikia vizuri. . Mi mtamu wewe! lukwangule 2:32 PM 2 A+ A- Print Email . Kiukweli dada ni mtamu mpaka basi, maana huezi amini yeye ndio alikua . Halima aligeuka . " Mama Tina Na ndoa yangu tamu?". hapo kwenye sherehe kumbe yeye alimsindikiza dada yake aliyekuja mahali hapo na shemeji yake. MTAA WA TATU (34) (chombezo) Age 18 By_____>Hafidhi j Ikram “sijui huyu Mwanaume atakuwa wapi muda huu ahaa mi nimeboreka tu, kwa mbaali akaweza kumbe Habiba nae alikuwa ndio anarudi kutoka kwenye biashara zake, nikupe pesa yako ya malipo, yani sijawai kulala na Malaya mtamu kama wewe"